Document
การศึกษาต่อระดับอุดมศึกษาของนักเรียน
โรงเรียนหนองไผ่ ประจำปีการศึกษา 2563
หน้าหลัก
(current)
รายงานผลแบบตาราง
2563
2564
ปีการศึกษา
2563
2564
ผู้ดูแลเว็บไซต์
Document
นางสาวกวินธิดา โพธิ์เตี้ย
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 1
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะครุศาสตร์
สาขาวิชาจิตวิทยาและการแนะแนว
รูปแบบที่ 1 (Portfolio)
นายชัยวัฒน์ จูเที่ยง
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 2
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะครุศาสตร์ (โครงการครูรัก(ษ์)ถิ่น)
สาขาวิชาประถมศึกษา
รูปแบบที่ 1 (Portfolio)
นางสาวปนัดดา ชาญเขตการ
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 3
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะครุศาสตร์
สาขาวิชาจิตวิทยาและการแนะแนว
รูปแบบที่ 1 (Portfolio)
นางสาวสุภัทรา ฐานสีมี
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 3
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะครุศาสตร์
สาขาวิชาจิตวิทยาและการแนะแนว
รูปแบบที่ 1 (Portfolio)
นางสาวฐิติพร โพธิ์ทอง
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 4
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะครุศาสตร์
สาขาวิชาปฐมวัย
รูปแบบที่ 1 (Portfolio)
นายณัฐพงษ์ เมืองจันทร์
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 5
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะรัฐศาสตร์
สาขาวิชาการเมืองการปกครอง
รูปแบบที่ 1 (Portfolio)
นายอภินันท์ แสงหาญ
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 5
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะวิทยาลัยการจัดการและพัฒนาท้องถิ่น
สาขาวิชารัฐศาสตร์ วิชาเอกการเมืองการปกครอง
รูปแบบที่ 1 (Portfolio)
นายสิริโชค เหง้าสารี
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 6
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะวิทยาลัยการจัดการและพัฒนาท้องถิ่น
สาขาวิชารัฐศาสตร์ วิชาเอกการเมืองการปกครอง
รูปแบบที่ 1 (Portfolio)
นายจักรพงศ์ คุ้มเวช
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 7
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขาวิชาภาษาจีนธุรกิจ
รูปแบบที่ 1 (Portfolio)
นายธนภัทร เกิดปั้น
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 3
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นางสาวชนัญธิดา บุญเลิศ
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 3
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะวิทยาลัยการจัดการและพัฒนาท้องถิ่น
สาขาวิชาการเมืองท้องถิ่น
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นางสาวพิยดา ขันทวิเศษ
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 3
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะสาธารณสุขศาสตร์
สาขาวิชาอนามัยชุมชน
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นายฐานทัพ แสนสำราญ
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 6
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
สาขาวิชาวิศวกรรมโลจิสติกส์
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นางสาวพุทธรักษา สุดทำนอง
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 6
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขาวิชาภาษาไทย
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นางสาวฐานิดา พันอะ
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 2
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะครุศาสตร์
สาขาวิชาประถมศึกษา
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นางสาวภัทรดา สอนเวช
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 2
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะครุศาสตร์
สาขาวิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นายอมรเทพ วงษาโรจน์
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 2
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะวิทยาการจัดการ
สาขาวิชาการท่องเที่ยวและบริการ
รูปแบบที่ 3 (Admission 1,2)
นางสาววรัญญา ประทุมมินทร์
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 2
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขาวิชาภาษาอังกฤษ
รูปแบบที่ 3 (Admission 1,2)
นางสาวบัณฑิตา ฮะวังจู
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 2
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
สาขาวิชาสาธารณสุขศาสตร์
รูปแบบที่ 3 (Admission 1,2)
นางสาวสุพรรณณี ประสิทธิกร
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 4
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะเทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร
สาขาวิชาพัฒนาผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพและเครื่องสำอาง
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นางสาวนันทินี พันธ์ปุย
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 5
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะวิทยาลัยการจัดการและพัฒนาท้องถิ่น
สาขาวิชารัฐศาสตร์
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นางสาวสายใจ เวชพันธ์
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 5
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะวิทยาลัยการจัดการและพัฒนาท้องถิ่น
สาขาวิชารัฐศาสตร์
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นายสุทธิพงษ์ พรมเดช
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 5
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล
รูปแบบที่ 2 (โควตา)
นายอนันต์ยศ มูลคำ
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 4
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะวิทยาลัยการจัดการและพัฒนาท้องถิ่น
สาขาวิชารัฐศาสตร์(การเมืองการปกครอง)
รูปแบบที่ 3 (Admission 1,2)
นางสาวจุฑารัตน์ สงทิม
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 4
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะวิทยาลัยการจัดการและพัฒนาท้องถิ่น
สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์
รูปแบบที่ 4 (รับตรงอิสระ)
นางสาวภัทราภรณ์ จันทร์อุต
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 4
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
สาขาวิชาวิศวกรรมโลจิสติกส์
รูปแบบที่ 4 (รับตรงอิสระ)
นายฐานัชฌ์ พรังเดช
ชั้นมัยธยมศึกษาปีที่ 6 / 6
ได้รับคัดเลือกให้เข้าศึกษาต่อ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
คณะวิทยาลัยการจัดการและพัฒนาท้องถิ่น
สาขาวิชาการเมืองการปกครอง
รูปแบบที่ 3 (Admission 1,2)