1001 |
เด็กหญิงรมณ ป้องชาลี |
แสงธรรมวิทยา |
1002 |
เด็กหญิงสุจีรา สีหาสูต |
บ้าน กม.35 |
1003 |
เด็กหญิงพิมพ์ณารา ปรางศรี |
บ้าน กม.30 |
1004 |
เด็กหญิงอนันตญา คำก่อ |
อนุบาลจุฬาภัทร |
1005 |
เด็กชายพีระพงษ์ แซ่ตัง |
บ้านโคกคงสมโภชน์ |
1006 |
เด็กหญิงสุณัฐธิดา อาจคงหาญ |
บ้าน กม.30 |
1007 |
เด็กหญิงวิภาวดี พานแก้ว |
บ้าน กม.35 |
1008 |
เด็กหญิงอภิญญา มาสุข |
บ้าน กม.35 |
1009 |
เด็กหญิงธนพร อาจคงหาญ |
บ้าน กม.30 |
1010 |
เด็กหญิงธนพร แก้วพระ |
แสงธรรมวิทยา |
1011 |
เด็กชายธนากร มีเพชร |
บ้าน กม.35 |
1012 |
เด็กหญิงธนธร เรืองแก้ว |
บ้านเนินพัฒนา |
1013 |
เด็กชายจิรพันธ์ พรานระวัง |
บ้าน กม.35 |
1014 |
เด็กชายศักดากร เมืองบัว |
บ้าน กม.30 |
1015 |
เด็กหญิงสุธิดา มาลี |
บ้าน กม.35 |
1016 |
เด็กหญิงปรัชญาภรณ์ คำศรี |
บ้าน กม.35 |
1017 |
เด็กชายธีรโชติ โดนดา |
บ้าน กม.35 |
1018 |
เด็กชายสุกฤษฏิ์ สถิธางกูร |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1019 |
เด็กหญิงปณิชา จันทร์บูรณ์ |
บ้าน กม.35 |
1020 |
เด็กชายกฤติเดช วาระเนตร |
แสงธรรมวิทยา |
1021 |
เด็กหญิงชญานุช ทองเจริญ |
บ้าน กม.35 |
1022 |
เด็กชายพิสิษฐ์ พัชรอุดมพร |
บ้านเนินพัฒนา |
1023 |
เด็กหญิงปิยวรรณ พฤกษานนท์ |
บ้าน กม.30 |
1024 |
เด็กหญิงพัทธนันท์ ทองเมือง |
บ้าน กม.35 |
1025 |
เด็กชายธีรนัย สัมภาลี |
บ้าน กม.35 |
1026 |
เด็กชายกฤษฎา เสียงใส |
บ้าน กม.35 |
1027 |
เด็กชายพศวัฒน์ บุญแท่ง |
แสงธรรมวิทยา |
1028 |
เด็กชายณรงค์กร มหาอุด |
บ้านโคกคงสมโภชน์ |
1029 |
เด็กชายโชติมนต์ ขำโชติ |
บ้าน กม.35 |
1030 |
เด็กหญิงผกามาศ กันสิน |
บ้านท่าแดง |
1031 |
เด็กชายธานินทร์ พรหมด่วน |
แสงธรรมวิทยา |
1032 |
เด็กชายเมธาสิทธิ์ ชัยดี |
บ้านเนินพัฒนา |
1033 |
เด็กหญิงนันท์นภัส สังข์ทอง |
แสงธรรมวิทยา |
1034 |
เด็กหญิงเจริญจันทร์ เหล็กเขียว |
บ้าน กม.35 |
1035 |
เด็กหญิงพรหมภัสสร รักขาว |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1036 |
เด็กชายรณกร แจ่มเงิน |
บ้าน กม.30 |
1037 |
เด็กหญิงจารุวรรณ พานแก้ว |
บ้าน กม.35 |
1038 |
เด็กหญิงอรัญญา ผอบงา |
บ้าน กม.35 |
1039 |
เด็กชายกิตติภพ โฉมทรัพย์เย็น |
บ้าน กม.35 |
1040 |
เด็กหญิงวนาวรรณ ลือชา |
บ้าน กม.35 |
1041 |
เด็กหญิงกมลวรรณ บุญศรีทุม |
บ้าน กม.35 |
1042 |
เด็กชายพงศพัฒน์ นันทพิเชษฐกุล |
บ้าน กม.30 |
1043 |
เด็กหญิงอภิญญา ลองชัย |
บ้านเนินพัฒนา |
1044 |
เด็กหญิงภคพร มณีธรรม |
บ้าน กม.35 |
1045 |
เด็กหญิงพุทธิพร วงษ์คำ |
บ้าน กม.35 |
1046 |
เด็กหญิงธัญวรัตม์ ศรีบุญเรือง |
บ้านเนินพัฒนา |
1047 |
เด็กหญิงอัมพุชินี จันวิสิ |
บ้าน กม.35 |
1048 |
เด็กชายภคพล ครอบบัวบาน |
บ้านคลองกะโบน |
1049 |
เด็กชายชายชาญ วาปีกะ |
แสงธรรมวิทยา |
1050 |
เด็กหญิงปวริศา สัจจสังข์ |
บ้านเนินพัฒนา |
1051 |
เด็กชายธัญวุฒิ นวลนิล |
บ้าน กม.35 |
1052 |
เด็กหญิงจิตรลดา กระจ่างคุณ |
บ้านคลองกะโบน |
1053 |
เด็กหญิงชลธิชา มูลกระสก |
บ้านท่าแดง |
1054 |
เด็กหญิงสุกฤตา ไม้จันทร์ |
บ้าน กม.35 |
1055 |
เด็กชายยศกร ดวงบุบผา |
บ้านท่าสวาย |
1056 |
เด็กชายธนาธิป มณีธรรม |
แสงธรรมวิทยา |
1057 |
เด็กชายศุภกร พรมสา |
บ้านนาทุ่ง |
1058 |
เด็กชายเจษฎา มั่งมี |
บ้านท่าสวาย |
1059 |
เด็กชายสิรวิชญ์ บุญวิเทียน |
บ้าน กม.35 |
1060 |
เด็กหญิงภัคธีญาณิศ เฮ้าปาน |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1061 |
เด็กหญิงกมนชนก สุรินทร์ตา |
บ้าน กม.35 |
1062 |
เด็กชายพงศกร วงศ์ประไพ |
บ้านเนินมะค่า |
1063 |
เด็กหญิงปวริศา อุปรี |
บ้านเนินพัฒนา |
1064 |
เด็กหญิงจรรยวรรธ คำนึงชาติ |
บ้านซับชมภู |
1065 |
เด็กชายกฤษดา พะโยม |
แสงธรรมวิทยา |
1066 |
เด็กหญิงรุจีรา วรรณะ |
บ้านเนินมะค่า |
1067 |
เด็กชายพีรพัฒน์ พวงศรีแก้ว |
บ้าน กม.35 |
1068 |
เด็กหญิงกชกร เตจะ |
บ้าน กม.35 |
1069 |
เด็กหญิงเบญญาภา ศิริพุฒ |
บ้าน กม.35 |
1070 |
เด็กหญิงภาพิมล เมืองห้าว |
บ้านเนินมะค่า |
1071 |
เด็กชายวิชิตชัย หานุภาพ |
บ้าน กม.35 |
1072 |
เด็กชายณัฐกิตติ์ สุนรี |
บ้าน กม.35 |
1073 |
เด็กหญิงกันต์ธิดา ศรีบุรินทร์ |
บ้าน กม.35 |
1074 |
เด็กชายชนะชัย ทองสาด |
บ้านโคกคงสมโภชน์ |
1075 |
เด็กชายวชิรพล วังหิน |
บ้าน กม.35 |
1076 |
เด็กชายนัทธพงศ์ ประจงจัด |
บ้านโคกคงสมโภชน์ |
1077 |
เด็กหญิงปวริษา ยุทธไกร |
บ้านไร่ขอนยางขวาง |
1078 |
เด็กหญิงปารมี บุญหล้า |
บ้านเนินมะค่า |
1079 |
เด็กชายภัทรพล ผลทางงาน |
แสงธรรมวิทยา |
1080 |
เด็กชายกฤษณพงษ์ ศรีชุม |
บ้านคลองกะโบน |
1081 |
เด็กหญิงภัทรธิดา กุลาคำ |
บ้านบัววัฒนา |
1082 |
เด็กหญิงสุภาพร กุลมล |
บ้าน กม.35 |
1083 |
เด็กชายภาคภูมิ พันธ์ภูรักษ์ |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1084 |
เด็กหญิงนปภา เหง้าสาลี |
บ้าน กม.35 |
1085 |
เด็กชายวันเฉลิม โพนทอง |
บ้านโคกคงสมโภชน์ |
1086 |
เด็กชายจิรภิญญาพัชร พงษ์ธานี |
บ้าน กม.35 |
1087 |
เด็กชายศรีปราชญ์ ศรีฉ่ำพันธุ์ |
บ้าน กม.35 |
1088 |
เด็กหญิงอาภัสรา จิรขจรจริตกุล |
แสงธรรมวิทยา |
1089 |
เด็กชายปัณณวิชญ์ อนันตภักดิ์ |
แสงธรรมวิทยา |
1090 |
เด็กหญิงอภิรดา มณีธรรม |
บ้านเนินคนธา |
1091 |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ โยธาจันทร์ |
บ้านบัววัฒนา |
1092 |
เด็กชายเกรียงศักดิ์ อยู่รอด |
บ้านลำตาเณร |
1093 |
เด็กหญิงชลธิชา ไชยคิรินทร์ |
บ้าน กม.35 |
1094 |
เด็กหญิงบุณยานุช ตงเท่ง |
บ้าน กม.35 |
1095 |
เด็กหญิงลักษวีณา นิลแก่น |
บ้าน กม.35 |
1096 |
เด็กหญิงกาญจนา ประตังถาเนย์ |
บ้านท่าเยี่ยม |
1097 |
เด็กชายภูเพชร สำราญสุข |
บ้านโคกคงสมโภชน์ |
1098 |
เด็กชายยศสวิน รำพึงกาล |
แสงธรรมวิทยา |
1099 |
เด็กชายนิธิโชติ บุญประคม |
แสงธรรมวิทยา |
1100 |
เด็กหญิงศศิกานต์ แขกต้อย |
บ้านโคกคงสมโภชน์ |
1101 |
เด็กหญิงอรวรรณ วังอินทร์ |
บ้านคลองกะโบน |
1102 |
เด็กชายพีรพัฒน์ สิมราช |
บ้านคลองกะโบน |
1103 |
เด็กหญิงกมลวรรณ เทียวประสงค์ |
บ้านท่าแดง |
1104 |
เด็กชายสุกลวัตร สินคงป้อง |
บ้านบัววัฒนา |
1105 |
เด็กชายเอกรินทร์ กงถัน |
บ้านบัววัฒนา |
1106 |
เด็กหญิงบุณยวีย์ กุดแถลง |
บ้านวังโบสถ์ |
1107 |
เด็กหญิงศศิวรรณ โสสระเกษ |
บ้าน กม.35 |
1108 |
เด็กหญิงฐิตาภา ราชองค์ |
บ้าน กม.35 |
1109 |
เด็กชายธนาพงษ์ ประจันตะเสน |
บ้านบัววัฒนา |
1110 |
เด็กหญิงญานิสา ใคร่นุ่นภา |
บ้านท่าแดง |
1111 |
เด็กชายปรมัตถ์ บุญธรรม |
บ้านกองทูล(พิทักษ์ราษฎร์วิทยาคาร) |
1112 |
เด็กหญิงสุนิสา แก้วดู |
บ้านไร่ขอนยางขวาง |
1113 |
เด็กชายปุญญพัฒน์ เอี่ยมอ่องกิจ |
แสงธรรมวิทยา |
1114 |
เด็กหญิงปภาวี เหรวรรณ |
บ้าน กม.35 |
1115 |
เด็กหญิงพิชญา แจ้งอรุณ |
บ้าน กม.35 |
1116 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ไหล่ทอง |
บ้านลำตาเณร |
1117 |
เด็กหญิงภัทราวดี บุญมี |
บ้าน กม.30 |
1118 |
เด็กหญิงวิรัลพัชร จอกทอง |
บ้านคลองกะโบน |
1119 |
เด็กชายลัภนา พัฒตาสิงห์ |
อนุบาลจุฬาภัทร |
1120 |
เด็กหญิงนภัสนันท์ ดีพูล |
บ้านกลาง |
1121 |
เด็กหญิงพิชญาภา ขันทอง |
บ้านท่าแดง |
1122 |
เด็กหญิงลัดธพร สุขเจริญ |
บ้านน้ำเขียว |
1123 |
เด็กหญิงทิฆัมพร มีสุวรรณ์ |
พงษ์เพชรอนุสรณ์ |
1124 |
เด็กชายสร้างฝัน ใจช่วง |
บ้านท่าสวาย |
1125 |
เด็กหญิงแพรเพชร อิ่นปิ่น |
บ้าน กม.35 |
1126 |
เด็กหญิงชนิกานต์ ศรีริปี |
แสงธรรมวิทยา |
1127 |
เด็กชายจิรวัฒน์ ชาญเดช |
บ้านท่าสวาย |
1128 |
เด็กหญิงวรวรรณ เส็งเอี่ยม |
บ้าน กม.35 |
1129 |
เด็กชายเจษฎา พันบุผา |
แสงธรรมวิทยา |
1130 |
เด็กชายประดิภาส ศิลปศรแก้ว |
บ้าน กม.35 |
1131 |
เด็กชายสุรชัช สกุลหอม |
บ้าน กม.35 |
1132 |
เด็กชายอัฑฒกร วงษ์ยะลา |
บ้านวังโบสถ์ |
1133 |
เด็กหญิงสุพรรษา ขึ้นทันตา |
บ้านโคกคงสมโภชน์ |
1134 |
เด็กหญิงอาภัสรา อ่อนนุ่ม |
บ้านเนินพัฒนา |
1135 |
เด็กชายวรธันย์ วรรณกร |
แสงธรรมวิทยา |
1136 |
เด็กชายศุภฤกษ์ หนูปุ้ย |
บ้านพงษ์เพชรอนุสรณ์ |
1137 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ จันนิติ |
บ้าน กม.35 |
1138 |
เด็กหญิงโยชิตา ก้อนคำ |
บ้าน กม.35 |
1139 |
เด็กหญิงกชพร ละม้าย |
บ้าน กม.35 |
1140 |
เด็กชายชาญวิทย์ วงศ์อินต๊ะ |
บ้านท่าเยี่ยม |
1141 |
เด็กหญิงปุณยนุช ก้อนไข่นก |
บ้าน กม.35 |
1142 |
เด็กหญิงณัชชาภรณ์ แว่นตา |
แสงธรรมวิทยา |
1143 |
เด็กหญิงธิญาดา ทิพย์คำมี |
บ้าน กม.30 |
1144 |
เด็กชายชลกานต์ เทียนสวัสดิ์ |
บ้าน กม.30 |
1145 |
เด็กหญิงสันต์สินี กำปั่นทอง |
บ้านพงษ์เพชรอนุสรณ์ |
1146 |
เด็กชายกฤติพจน์ หอมวงษ์ |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1147 |
เด็กหญิงสุธาสินี คำสิงห์ |
บ้านโคกคงสมโภชน์ |
1148 |
เด็กชายนพเก้า สิงกาโม้ |
บ้าน กม.30 |
1149 |
เด็กหญิงณัฐนิชา สิงห์ไทย |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1150 |
เด็กชายปัญญพนต์ นาราศรี |
บ้าน กม.35 |
1151 |
เด็กหญิงณัฐชญา จำปาเทศ |
บ้าน กม.35 |
1152 |
เด็กชายจักริน ระดมทอง |
บ้านพงษ์เพชรอนุสรณ์ |
1153 |
เด็กชายวรเมธ ชาญบ้านห้วย |
บ้านคลองกะโบน |
1154 |
เด็กชายนราเทพ จันอิฐ |
บ้าน กม.35 |
1155 |
เด็กชายพลกำชัย ลิคูณ |
บ้านบัววัฒนา |
1156 |
เด็กชายไชยวัฒน์ ต้นแก้ว |
บ้าน กม.30 |
1157 |
เด็กหญิงวรัญญา วิชัย |
บ้าน กม.30 |
1158 |
เด็กชายทิฐิพล เหง้าสาลี |
บ้านซับชมภู |
1159 |
เด็กชายสถิตคุณ แก้วกก |
บ้านบัววัฒนา |
1160 |
เด็กชายอภิรักศ์ ธรรมศิริ |
บ้าน กม.35 |
1161 |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ ทุ่มเกตุ |
บ้าน กม.35 |
1162 |
เด็กชายทวีโชค สีจันฮด |
บ้านโคกสง่านาข้าวดอ |
1163 |
เด็กชายปภาณิน พิศเพ็ง |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1164 |
เด็กหญิงณัฐณิชา แก้วทองคำ |
บ้านกลาง |
1165 |
เด็กหญิงพิชญา พรมคำมูล |
บ้านน้ำเขียว |
1166 |
เด็กหญิงวิไลลักษณ์ มณีรัตน์ |
บ้าน กม.35 |
1167 |
เด็กชายธัชรชัย ธิติมูล |
บ้าน กม.35 |
1168 |
เด็กหญิงอรรคษิภา ผู้วานิช |
บ้านกลาง |
1169 |
เด็กหญิงพิชชาพร พะหงษา |
บ้าน กม.35 |
1170 |
เด็กหญิงธิตา อาศัยราษฎร์ |
บ้าน กม.35 |
1171 |
เด็กชายวสุธร พลศรี |
บ้านวังท่าดี |
1172 |
เด็กชายภัทรพล สว่างสุข |
บ้านคลองกะโบน |
1173 |
เด็กหญิงกมลชนก หนูเชื้อ |
บ้านเนินสวรรค์ |
1174 |
เด็กชายกรวิชย์ อันเพชร |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1175 |
เด็กหญิงภัทรธิดา มั่นคง |
บ้าน กม.35 |
1176 |
เด็กหญิงอาภัสรา แสงสว่าง |
บ้านซับเดื่อ |
1177 |
เด็กหญิงโรสรินทร์ ไชยะโคตร |
บ้านคลองกะโบน |
1178 |
เด็กชายฐิตินันท์ ศรีเชียงสา |
บ้านวังโบสถ์ |
1179 |
เด็กหญิงสุชานันท์ กุลน้อย |
บ้านเนินสวรรค์ |
1180 |
เด็กหญิงทักษอร คำพันธ์ |
บ้านไร่ขอนยางขวาง |
1181 |
เด็กชายตติยะ ถิระรัตน์ |
บ้าน กม.35 |
1182 |
เด็กหญิงวรัทยา ประสาทผล |
บ้านคลองกะโบน |
1183 |
เด็กหญิงปวันรัตน์ กันยาประสิทธิ์ |
บ้าน กม.35 |
1184 |
เด็กหญิงกนกวรรณ เรียงความดี |
บ้าน กม.35 |
1185 |
เด็กชายวายุ แสนพันธุ์ |
บ้านลำตาเณร |
1186 |
เด็กหญิงสุชานาถ กุลน้อย |
บ้านเนินสวรรค์ |
1187 |
เด็กหญิงพลอยณิชา แซ่เจา |
บ้านกลาง |
1188 |
เด็กหญิงจุฑามาศ วารินทร์ |
แสงธรรมวิทยา |
1189 |
เด็กชายพลภัทร ท้าวเงิน |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1190 |
เด็กหญิงณัฐธิดา ถุนพุฒดม |
บ้าน กม.35 |
1191 |
เด็กชายคณิศร โสภากาศ |
อนุบาลจุฬาภัทร |
1192 |
เด็กหญิงนารตี มาแก้ว |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1193 |
เด็กชายสรรวัชณ์ เชื้อบุญมี |
บ้าน กม.35 |
1194 |
เด็กชายศุภวิชญ์ ดวงจันทร์ |
บ้านโคกสง่านาข้าวดอ |
1195 |
เด็กหญิงสุจิตรา ผ่านคำ |
แสงธรรมวิทยา |
1196 |
เด็กหญิงภัคจิรา แหยมเกตุ |
บ้านโคกสง่านาข้าวดอ |
1197 |
เด็กหญิงธัญญลักษณ์ บุญลือ |
บ้านโคกสง่านาข้าวดอ |
1198 |
เด็กชายธีรชัย พิมพา |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1199 |
เด็กหญิงอภิชยา แก้วพิลา |
บ้าน กม.35 |
1200 |
เด็กหญิงพลอยพรรณ ทับสุข |
บ้านวังโบสถ์ |
1201 |
เด็กชายนฤภัทร น้อยสกล |
บ้านโคกสง่านาข้าวดอ |
1202 |
เด็กชายทวีรัชต์ คำพินิจ |
บ้านพงษ์เพชรอนุสรณ์ |
1203 |
เด็กชายเขษมศักดิ์ สนิท |
บ้านโคกสง่านาข้าวดอ |
1204 |
เด็กชายสุทิวัส เพชรหงษ์ |
บ้านลำตาเณร |
1205 |
เด็กหญิงกัญญพัชร จงใจมั่น |
บ้าน กม.35 |
1206 |
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา เมืองกลาง |
บ้านซับชมภู |
1207 |
เด็กหญิงกันยาวีร์ โสภา |
บ้านซับชมภู |
1208 |
เด็กชายพัชรพล มิ่งมณี |
วีรสัมพันธ์วิทยา |
1209 |
เด็กหญิงวิภาดา ประเสริฐผล |
บ้านเนินสวรรค์ |
1210 |
เด็กชายเตชสิทธิ์ ไม้สูง |
บ้าน กม.35 |
1211 |
เด็กชายเขมราช ยอดแสง |
บ้าน กม.35 |
1212 |
เด็กหญิงวิภาวรรณ เภาแก้ว |
บ้านซับชมภู |
1213 |
เด็กชายมนัสนันท์ สุขภูวงค์ |
บ้านสระหมื่นเชียง |
1214 |
เด็กหญิงวิภาพร เพียนนาราษฎร์ |
บ้านวังท่าดี |
1215 |
เด็กชายนเรศ แตงห่วง |
บ้าน กม.35 |
1216 |
เด็กหญิงพรชนก ช้างทอง |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1217 |
เด็กชายณัฐภัทร พลน้อย |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1218 |
เด็กหญิงพุทธธิกานต์ น้อยมี |
บ้าน กม.35 |
1219 |
เด็กชายเอกปฏิภาณ ประจันตะเสน |
บ้าน กม.35 |
1220 |
เด็กชายวรลักษณ์ ปิยะเสถียร |
บ้าน กม.35 |
1221 |
เด็กหญิงอรณิชา ชาติตะขบ |
บ้านกลาง |
1222 |
เด็กชายจตุพร ชาอินทร์ |
บ้านนาทุ่ง |
1223 |
เด็กหญิงวราภรณ์ ผันกลาง |
บ้านคลองยาง |
1224 |
เด็กชายภวัต ขันทะคีรี |
บ้าน กม.35 |
1225 |
เด็กชายณัฐวุฒิ แสนยศ |
บ้าน กม.35 |
1226 |
เด็กชายญาณวรุตม์ กุดแถลง |
โชติวิทยา |
1227 |
เด็กชายพงศธร จอนเจียก |
บ้านซับเดื่อ |
1228 |
เด็กหญิงสุประภา โสประดิษฐ |
บ้าน กม.35 |
1229 |
เด็กหญิงเกศรา นพคุณ |
บ้านคลองยาง |
1230 |
เด็กหญิงสุมิตา ต่อเจริญ |
บ้านคลองยาง |
1231 |
เด็กหญิงประภาภัทร ชัยภาสชมภู |
บ้านโคกสง่านาข้าวดอ |
1232 |
เด็กชายคิมหันต์ สีดำ |
บ้านโคกสง่านาข้าวดอ |
1233 |
เด็กชายธนโชติ มะโนน้อม |
บ้านพงษ์เพชรอนุสรณ์ |
1234 |
เด็กชายเอกอมร ขันตรีมิตร |
บ้านไร่ขอนยางขวาง |
1235 |
เด็กชายธีรภัทร์ เฮ้าจำนงค์ |
บ้านพงษ์เพชรอนุสรณ์ |
1236 |
เด็กหญิงณัชสรณ์ เพิ่มพูล |
บ้าน กม.30 |
1237 |
เด็กหญิงวรัญญา แพงจิตร |
บ้านคลองยาง |
1238 |
เด็กหญิงพิยดา โยธาศิริ |
บ้านคลองกะโบน |
1239 |
เด็กหญิงลักษมีกานต์ กองเหิน |
บ้านคลองยาง |
1240 |
เด็กหญิงณิชารีย์ กุลน้อย |
บ้านเนินสวรรค์ |
1241 |
เด็กชายปัณณทัต เสนาพันธ์ |
บ้านวังโบสถ์ |
1242 |
เด็กชายตัณจภพณ์ จันทร์ทอง |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1243 |
เด็กชายกิตติภัค เอี่ยนเล่ง |
แสงธรรมวิทยา |
1244 |
เด็กหญิงฐิติมา คชคง |
บ้านกลาง |
1245 |
เด็กหญิงกนิษฐา สีสวย |
บ้านวังท่าดี |
1246 |
เด็กชายอนิรุธ คำจำปา |
อุดมวิทยา |
1247 |
เด็กชายไมตรี นาคทอง |
บ้านคลองกรวด |
1248 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ รักษาชอบ |
บ้านคลองกรวด |
1249 |
เด็กชายอภิวิญช์ ดารา |
บ้านคลองกรวด |
1250 |
เด็กชายภูวนัย พรมวัง |
โชติวิทยา |
1251 |
เด็กหญิงธารารัตน์ ตรีจักร์ |
บ้าน กม.35 |
1252 |
เด็กหญิงอรัญญา ค้ำชู |
บ้านไทรทอง |
1253 |
เด็กหญิงวรัทยา หันแจ้ด |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1254 |
เด็กหญิงปณิตา ดีจอม |
ชุมชนบ้านโภชน์ |
1255 |
เด็กชายวีระพงศ์ ลาคำ |
บ้านไทรทอง |
1256 |
เด็กหญิงวรกัญญา กระตา |
บ้านซับวารินทร์ |
1257 |
เด็กชายสุธินันท์ ด้วงเบ้า |
บ้านไทรทอง |
1258 |
เด็กหญิงอภิญญา แก้วบ่อคำ |
บ้าน กม.35 |
1259 |
เด็กชายศุภฤกษ์ ศรีระษา |
บ้าน กม.35 |
1260 |
เด็กชายนทีธร ผิวใสยา |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1261 |
เด็กชายณัฐนันท์ ทองปิก |
บ้านไทรทอง |
1262 |
เด็กชายนพคุณ สำราญทอง |
บ้าน กม.35 |
1263 |
เด็กชายพลพล อรไทย |
บ้าน กม.35 |
1264 |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ทองเหลือ |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1265 |
เด็กชายนิพัฒน์พงษ์ กุลน้อย |
บ้านเนินสวรรค์ |
1266 |
เด็กหญิงสรัลญา ทนทาน |
บ้านไทรทอง |
1267 |
เด็กหญิงอนัญญา นาภูมิ |
บ้านไทรทอง |
1268 |
เด็กชายปริญญกร ศรราช |
บ้านตะกุดงาม |
1269 |
เด็กหญิงพรทิพา บัวสิงห์ |
บ้านไร่เหนือ |
1270 |
เด็กชายจิรภัทร ภูแท่งเพชร |
บ้านวังโบสถ์ |
1271 |
เด็กชายธนาธิป ศรีจันทร์ |
บ้านตะกุดงาม |
1272 |
เด็กหญิงมณีรัตน์ ลาสิงห์ |
บ้าน กม.35 |
1273 |
เด็กชายภูริภัทร หว่างสิงห์ |
บ้าน กม.35 |
1274 |
เด็กชายธนกฤต หลวงปราบ |
บ้านคลองกรวด |
1275 |
เด็กหญิงกัญญภัสสร ขามภารา |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1276 |
เด็กหญิงอชิรญา คุ้มม่วง |
ชุมชนบ้านโภชน์ |
1277 |
เด็กหญิงรัตนาพร เอี่ยมจันทร์ |
บ้านตะกุดงาม |
1278 |
เด็กชายวุฒิชัย โพธิ์ดี |
บ้านตะกุดงาม |
1279 |
เด็กชายภัทรวิน ปิยะวิชิต |
บ้าน กม.35 |
1280 |
เด็กชายปัณณวัฒน์ ศรราช |
บ้านตะกุดงาม |
1281 |
เด็กหญิงมณีรัตน์ ทองขาว |
บ้าน กม.35 |
1282 |
เด็กหญิงนลินนิภา หนานสาร |
บ้านซับชมภู |
1283 |
เด็กหญิงภาวินี ทองขาว |
บ้านตะกุดงาม |
1284 |
เด็กชายพิชัย จันจิต |
บ้าน กม.35 |
1285 |
เด็กชายชินภัทร์ มะลิเลิศ |
บ้านซับชมภู |
1286 |
เด็กหญิงปนิตตา เพ็ชรวิเศษ |
บ้านซับชมภู |
1287 |
เด็กชายชนะภัทร ประมาพันธ์ |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1288 |
เด็กชายวัชรกร อกอุ่น |
บ้านตะกุดงาม |
1289 |
เด็กหญิงอรพิมล ตาตะสิงห์ |
บ้านคลองตะพานหิน |
1290 |
เด็กหญิงศริยา ทองแย้ม |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1291 |
เด็กหญิงกนกพรรณ ใจสันทัด |
อนุบาลหนองไผ่ |
1292 |
เด็กหญิงอรยา อิ่มทรัพย์ |
อนุบาลหนองไผ่ |
1293 |
เด็กหญิงณิชนันทน์ ขะมันจาแจ่มศรี |
อนุบาลหนองไผ่ |
1294 |
เด็กหญิงณิชฌา ชัยชนะ |
อนุบาลหนองไผ่ |
1295 |
เด็กหญิงธนพร วงษ์พา |
อนุบาลพร้อมจิต |
1296 |
เด็กชายพงศพัศ จันโน |
บ้านตะกุดงาม |
1297 |
เด็กชายนครินทร์ ป้องบุญ |
บ้านพงษ์เพชรอนุสรณ์ |
1298 |
เด็กหญิงอชิรญาณ์ น้อยพันธุ์ |
อนุบาลหนองไผ่ |
1299 |
เด็กหญิงนันท์นภัส ราชทองยศ |
ชุมชนบ้านโภชน์ |
1300 |
เด็กหญิงสุวรรณา วงษ์กันหา |
บ้านตะกุดงาม |
1301 |
เด็กชายณัฏฐกร นวลทิม |
บ้านลำตาเณร |
1302 |
เด็กชายธีรภัทร อบรมกลิ่น |
แสงธรรมวิทยา |
1303 |
เด็กหญิงธนัชพร เสนารักษ์ |
บ้าน กม.35 |
1304 |
เด็กหญิงปิยาพัชร เสือดี |
อนุบาลหนองไผ่ |
1305 |
เด็กหญิงสุภัสสร ขุนภักดี |
บ้านตะกุดงาม |
1306 |
เด็กชายเบญญามินทร์ ป้องชาลี |
ชุมชนบ้านวังพิกุล |
1307 |
เด็กหญิงชนกานต์ บุรมย์ |
บ้านตะกุดงาม |
1308 |
เด็กหญิงอภิญญา กองชนะ |
บ้าน กม.35 |
1309 |
เด็กหญิงธัญนันท์ หริ่มเทศ |
อนุบาลหนองไผ่ |
1310 |
เด็กหญิงนฤมล ชาญเขว้า |
อนุบาลหนองไผ่ |
1311 |
เด็กหญิงกมลชนก ปิ่นแก้ว |
บ้านตะกุดงาม |
1312 |
เด็กหญิงอรจิรา สงครามศรี |
บ้านกองทูล(พิทักษ์ราษฎร์วิทยาคาร) |
1313 |
เด็กชายวรากร ชิมชม |
อนุบาลหนองไผ่ |
1314 |
เด็กหญิงสาริศา ป้องชาลี |
บ้านกลาง |
1315 |
เด็กหญิงนฤทัย เหล่าระวะ |
อนุบาลพร้อมจิต |
1316 |
เด็กหญิงกนกพร พิสิฐากุล |
โชติวิทยา |
1317 |
เด็กหญิงธนัชชา จำปาทอง |
ชุมชนบ้านโภชน์ |
1318 |
เด็กชายภานุวัฒน์ ทองวัน |
บ้าน กม.35 |
1319 |
เด็กชายณัฐชนน หม่องศิริ |
อนุบาลหนองไผ่ |
1320 |
เด็กชายรัฐพงษ์ อยู่รอด |
บ้านไร่เหนือ |
1321 |
เด็กหญิงศศิณา คำเขียน |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1322 |
เด็กชายคชรัตน์ โคหนองบัว |
บ้านไร่เหนือ |
1323 |
เด็กหญิงธันสิณี อุดม |
บ้านเนินสวรรค์ |
1324 |
เด็กหญิงณัฏฐนิดา อินจันทร์ |
บ้านไร่เหนือ |
1325 |
เด็กหญิงอารีญา เหมยสวาท |
บ้านตะกุดงาม |
1326 |
เด็กชายกัณชัย ระดมสุข |
อนุบาลหนองไผ่ |
1327 |
เด็กชายจอห์น คาร์ล ชัย เกม สมทอง |
บ้านไร่เหนือ |
1328 |
เด็กชายคุณานนท์ จันมูล |
บ้านไร่เหนือ |
1329 |
เด็กชายอินทัช หนูวงษ์ |
บ้านวังโบสถ์ |
1330 |
เด็กหญิงทิพกา วงแหวน |
บ้านวังโบสถ์ |
1331 |
เด็กหญิงเขมมิกา วิชาเกวียน |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1332 |
เด็กชายพัชรพล นนทภา |
บ้าน กม.35 |
1333 |
เด็กชายภานุวัชร์ อิ่มสกุล |
บ้านวังอ่าง |
1334 |
เด็กชายจารุพัฒน์ สังข์ทอง |
บ้าน กม.35 |
1335 |
เด็กหญิงจันทนิภา บุญมา |
อนุบาลหนองไผ่ |
1336 |
เด็กหญิงฑิฆัมพร เภ้าหอม |
ชุมชนบ้านโภชน์ |
1337 |
เด็กหญิงกานต์มณี นวลชม |
บ้านท่าแดง |
1338 |
เด็กชายรวิพล แสงสีดา |
บ้านไทรทอง |
1339 |
เด็กหญิงพรชิตา อัมพฤกษ์ |
อนุบาลหนองไผ่ |
1340 |
เด็กหญิงสายฝน เงินคุณด้วง |
โชติวิทยา |
1341 |
เด็กหญิงธัญญารัตน์ เพชรดี |
บ้านซับชมภู |
1342 |
เด็กหญิงวรัทยา สืบเพ็ง |
วังตาลวิทยา |
1343 |
เด็กชายปภากร ฤทธิรอน |
บ้านนาทุ่ง |
1344 |
เด็กชายติณห์ภัทร ผลอินทร์ |
บ้านนาทุ่ง |
1345 |
เด็กหญิงกาญจน์เกล้า เกตุแก้ว |
บ้านกลาง |
1346 |
เด็กชายขจรฤทธิ์ วรรณอ๊วก |
บ้านคลองยาง |
1347 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ รมเพ็ง |
บ้าน กม.35 |
1348 |
เด็กชายดิษย์ธนา เผ่าทหาร |
อนุบาลหนองไผ่ |
1349 |
เด็กชายศุภลัณห์ เหลี่ยมใสย |
อนุบาลหนองไผ่ |
1350 |
เด็กหญิงธนพร ศรีนวล |
บ้านพงษ์เพชรอนุสรณ์ |
1351 |
เด็กชายปรรณวัชร บุตรทอง |
บ้านวังอ่าง |
1352 |
เด็กชายธเณศร์ กาพล |
บ้านไทรทอง |
1353 |
เด็กชายวาคิน ทวีชัยไพศาลกุล |
สาธิตเพชรบูรณ์ |
1354 |
เด็กหญิงณัฐนรี รักบุญ |
กุลดิศวิทยานุสรณ์ |
1355 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ จันทร์หุ่น |
อนุบาลหนองไผ่ |
1356 |
เด็กชายศิวัช เทินสระเกษ |
บ้านโคกคงสมโภชน์ |
1357 |
เด็กชายธวัชชัย สมพร |
วัดมาบข่า (มาบข่าวิทยาคาร) |
1358 |
เด็กชายพศิน ทัดทอง |
บ้าน กม.35 |
1359 |
เด็กหญิงณัฐธิดา ทรัพย์พร |
บ้านลำตาเณร |
1360 |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ ฤทธิ์ตระกูล |
อนุบาลหนองไผ่ |
1361 |
เด็กชายวุฒิชัย ดาต๊ะ |
บ้านนาทุ่ง |
1362 |
เด็กชายณัฐวุฒิ สิทธิ |
อนุบาลจุฬาภัทร |
1363 |
เด็กชายชัยณรงค์ ไกรเมฆ |
บ้านสระหมื่นเชียง |
1364 |
เด็กหญิงดารารัศมี ใหมอ่อน |
บ้าน กม.35 |
1365 |
เด็กชายธีรพล เกิดโชค |
บ้านเนินมะค่า |